ਕੋਵਿਡ ਗੁਬਾਰਿਆਂ ‘ਚ ਭਰ ਕੇ ਏਲੀਅਨਜ਼ ਨੇ ਫੈਲਾਇਆ : ਕਿਮ ਜੋਂਗ ਉਨ

ਉੱਤਰ ਕੋਰੀਆ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਵਿਡ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮਾਮਲਾ ਏਲੀਅਨਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਫੈਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉੱਤਰ ਕੋਰੀਆ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦਾਅਵੇ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਏਲੀਅਨਜ਼ ਨੇ ਦੱਖਣੀ ਕੋਰੀਆ ਦੀ ਸਰਹੱਦ ਦੇ ਨੇੜੇ ਤੋਂ ਉਸਦੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਫੈਲਾਇਆ ਹੈ। ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੈ ਕਿ ਉੱਤਰ ਕੋਰੀਆ ਨੇ ਦੱਖਣੀ ਕੋਰੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਦੇਸ਼ ‘ਚ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਮਾਰੀ ਫੈਲਾਉਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਕਿਮ ਜੋਂਗ ਉਨ ਦਾ ਨਵਾਂ ਬਿਆਨ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।ਉੱਤਰ ਕੋਰੀਆ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਗੁਬਾਰਿਆਂ ‘ਚ ਵਾਇਰਸ ਭਰ ਕੇ ਏਲੀਅਨਜ਼ ਨੇ ਦੱਖਣੀ ਕੋਰੀਆ ਦੀ ਸਰਹੱਦ ਦੇ ਨੇੜੇ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਦੇਸ਼ ‘ਚ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਫੈਲਾਇਆ ਹੈ।ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਆਪਣੀ ਖੋਜ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉੱਤਰੀ ਕੋਰੀਆ ਨੇ ‘ਸਰਹੱਦ ਰੇਖਾ ਅਤੇ ਸਰਹੱਦਾਂ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਹਵਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਮੌਸਮੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਗੁਬਾਰਿਆਂ ਤੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਵਸਤੂਆਂ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ’ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਉਸਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇੱਕ 18 ਸਾਲਾ ਸਿਪਾਹੀ ਅਤੇ ਇੱਕ 5 ਸਾਲਾ ਕਿੰਡਰਗਾਰਟਨਰ, ਜੋ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਕੁਮਗਾਂਗ ਦੀ ਪੂਰਬੀ ਕਾਉਂਟੀ ਵਿੱਚ ਬੈਰਕਾਂ ਅਤੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਕੁਆਰਟਰਾਂ ਦੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਅਣਪਛਾਤੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆਏ ਸਨ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਲੱਛਣ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ, ਫਿਰ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਕੇਸ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋਈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੂਰਾ ਦੇਸ਼ ਕੋਵਿਡ ਦੀ ਲਪੇਟ ‘ਚ ਆ ਗਿਆ।

Total Views: 228 ,
Real Estate