‘ਮਲਾਬਾਰ’ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਵਿੱਚ ਜਿਊਲਰੀ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਨੂੰ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤਜਰਬਾ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਨਕੋਰ ਗਹਿਣਿਆਂ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੋ। ਤਾ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਸੋਨੇ ਅਤੇ ਹੀਰੇ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਖਰੀਦਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਵਾਰ ‘ਮਲਾਬਾਰ’; ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਤੇ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਮਹਾਨਗਰ ਦੇ ਮਸੰਦ ਚੌਕ ਨੇੜੇ ‘ਮਲਾਬਾਰ’ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਵਿਖੇ ਜਲੰਧਰ ਵਾਸੀਆਂ ਲਈ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ਾਲ ਰੇਂਜ ਮਿਲੇਗੀ । ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਦਾ 5 ਜਨਵਰੀ (ਵੀਰਵਾਰ) ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਉਦਘਾਟਨ ਹੋਇਆ। ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਦੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ਵ-ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਜਿਊਲਰੀ ਬ੍ਰਾਂਡ ‘ਮਲਾਬਾਰ’ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ‘ਮਲਾਬਾਰ’ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਗੋਂ ਵਿਸ਼ਵ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਾਣਿਆ-ਪਛਾਣਿਆ ਅਤੇ ਨਾਮਵਰ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦਾ ਬ੍ਰਾਂਡ ਹੈ। ‘ਮਲਾਬਾਰ’ ਨੇ ਆਪਣਾ ਸਫ਼ਰ ਸਾਲ 1993 ‘ਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਤਿੰਨ ਦਹਾਕਿਆਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਫ਼ਰ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਬ੍ਰਾਂਡ ਨੇ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ 300 ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੋਅਰੂਮਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੈਟਵਰਕ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਦੇ 10 ਦੇਸ਼ਾਂ ‘ਚ ਇਸ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੇ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਮਿਲਣਗੇ।
‘ਮਲਾਬਾਰ’ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੇ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਦੀ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ‘ਚ ‘ਵਨ-ਇੰਡੀਆ ਵਨ-ਗੋਲਡ ਰੇਟ’ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਨੀ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸ਼ੋਅਰੂਮਾਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਨੇ ਦੀ ਇੱਕੋ ਜਿਹੀ ਕੀਮਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਦਾ ਮੇਕਿੰਗ ਚਾਰਜ 4.9 ਫੀਸਦੀ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਹੋਰ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੇ ਸ਼ੋਅਰੂਮਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੈ। ਜਲੰਧਰ ‘ਚ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਜਲੰਧਰ ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਕ ਆਫਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

Total Views: 11 ,
Real Estate