ਪ੍ਰਤੀਕ ਬੱਬਰ ਤੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀਆ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆਂ ਟੌਪਲੈੱਸ ਫੋਟੋ

 

ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ 22 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਅਦਾਕਾਰ ਅਤੇ ਕਾਂਗਰਸੀ ਰਾਜਨੇਤਾ ਰਾਜ ਬੱਬਰ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਪ੍ਰਤੀਕ ਬੱਬਰ ਲਖਨਊ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਤਾਨਿਆ ਸਾਗਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹੇ ਹੋਏ ਸਨ. ਇਸ ਵਿਆਹ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਹਸਤੀਆਂ ਮੌਜੂਦ ਸੀ . ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਤੀਕ ਬੱਬਰ ਟ੍ਰੋਲ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ. ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਅਜੇ ਇਕ ਮਹੀਨਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ ਬੱਬਰ ਨੇ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇ ‘ਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਟਾਪਲੇਸ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ. ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਾਇਰਲ ਬਣ ਗਈਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕ ਇਸ ‘ਤੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ.
ਪ੍ਰਤੀਕ ਦੀ ਪਤਨੀ ਸਾਨਿਯਾ ਸਾਗਰ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਵੀ ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ. ਸਾਨਿਯਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਲੀਡਰ ਹਨ.
ਪ੍ਰਤੀਕ ਬੱਬਰ ਦੀ ਹਾਲ ਵਿਚ ਹੀ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ “ਫ਼ੋਰ ਮੋਰ ਸ਼ਾਟਜ਼ ਪਲੀਜ਼” ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਦੀ ਬਾਗੀ 2 ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸੀ.

Total Views: 95 ,
Real Estate