ਗੁਲਾਮ ਲੜਕੀ : 18 ਮਰਦਾਂ ਨਾਲ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸੈਕਸ ਕਰਨਾ ਪਿਆ

Slave-Girl-Sarah-Forsythਐਮਸਟਡਮ : 19 ਸਾਲ ਦੀ ਐਮਸਟਡਮ ‘ਚ ਨਰਸ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਪਹੁੰਚੀ ਪਰ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਉਸਦਾ ਪਾਸਪੋਰਟ ਚੋਰੀ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ 18 ਮਰਦਾਂ ਨਾਲ ਸੈਕਸ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ । ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਦੀ ਸਾਰਾਹ ਦੀ ਹੈ, ਉਹ ਹੁਣ 42 ਸਾਲ ਦੀ ਔਰਤ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਆਤਮਕਥਾ ‘ਸਲੇਵ ਗਰਲ’ ਵਿੱਚ ਭਿਆਨਕ ਅਤੇ ਦਰਦ ਭਰੇ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।
ਸਾਰਾਹ , ਨੌਕਰੀ ਦਾ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਦੇਖ ਕੇ ਐਮਸਟਡਮ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ। ਇਹ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਇੱਕ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਅਪਰਾਧੀ ਰੀਸੀ ਨੇ ਪ੍ਰਕਾਸਿ਼ਤ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਧੋਖੇ ਨਾਲ ਉਸਨੂੰ ਐਮਸਟਡਮ ਬੁਲਾਇਆ ਸੀ । ਸਾਰਾਹ ਨੇ ਕਿਹਾ , ‘ ਮੈਂ ਅਕਸਰ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਦੀ ਹਾਂ ‘ ।
‘ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਜਹਾਜ਼ ਵਿੱਚੋਂ ਉਤਰੀ ਅਤੇ ਅਰਾਈਵਲ ਹਾਲ ਪਹੁੰਚੀ , ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਕੁਝ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗਿਆ । ਮੇਰੇ ਮਨ ਵਿੱਚੋਂ ਆਵਾਜ਼ ਆ ਰਹੀ ਸੀ , ਨਾ ਜਾਹ ।’
ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਜੌਹਨ ਉਸਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਬੰਦੂਕ ਦੀ ਨੋਕ ‘ਤੇ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਰੈੱਡ ਲਾਈਟ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ 20-20 ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੌਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ ।
ਸਾਰਾਹ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਉਸਦੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਬੁਰੇ ਸੁਪਨੇ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸਨੂੰ ਥਾਈਲੈਂਡ ਦੀ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਦੇਖਣੀ ਪਈ । ਉਸਦੀ ਹੱਤਿਆ ਇਸ ਲਈ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਾਲਕਿਨ ਨੂੰ ਦੇਹ ਵਪਾਹ ਦੇ ਪੈਸੇ ਕਮਾ ਕੇ ਨਹੀਂ ਪਾਈ ਸੀ । ਉਸ ਲੜਕੀ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਦਾ ਵੀਡਿਓ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਸਾਰਾਹ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ‘
ਆਪਣੀ ਦਰਦ ਭਰੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਦੇ ਸਾਰਾਹ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ 18 ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੌਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ । ਉਹ ਦਰਦ ਭੁਲਾਉਣ ਲਈ ਕੋਕੀਨ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਦੀ ਸੀ । ਉਹ 1997 ਵਿੱਚ ਇਹਨਾ ਦੇ ਚੁੰਗਲ ਵਿੱਚੋਂ ਭੱਜ ਨਿਕਲੀ । ਉਸਨੂੰ ਬੈਲਜੀਅਮ ਦੇ ਸੇਫ ਹਾਊਸ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ , ਫਿਰ ਸਾਲਾਂ ਮਗਰੋਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੀ । ਉਸਨੇ ਅਗਵਾ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਖਿਲਾਫ਼ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸਬੂਤ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਪੰਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਾਲੈਂਡ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ ।

Total Views: 567 ,
Real Estate