ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਜਿੱਤੇ 5 ਕਰੋੜ, ਫਿਰ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀ,ਗੁਪਤ ਦਾਨ ਕਰ ਹੋ ਗਿਆ ਕੰਗਾਲ

ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸ਼ੋਅ ਕੌਨ ਬਣੇਗਾ ਕਰੋੜਪਤੀ ਦਾ ਇਕ ਕਰੋੜਪਤੀ ਜੋ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਕੰਗਾਲ ਹੋ ਕੇ ਫਿਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਜਿਸ ਨੇ 2011 ‘ਚ ‘ਕੌਨ ਬਣੇਗਾ ਕਰੋੜਪਤੀ ‘ਚ 5 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਜਿੱਤੇ ਸਨ। ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਜਿੱਤੀ ਪਰ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ, ਉਹ ਇਸਦੀ ਸਹੀ ਵਰਤੋਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ ਅਤੇ ਦੀਵਾਲੀਆ ਹੋ ਗਿਆ।ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੇਬੀਸੀ 5 ‘ਤੇ 5 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਜਿੱਤਦੇ ਹੀ ਉਹ ਚੈਰਿਟੀ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ । ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ “ਕੇਬੀਸੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਮੈਂ ਇੱਕ ਪਰਉਪਕਾਰੀ ਬਣ ਗਿਆ, ਜੋ ‘ਗੁਪਤ ਦਾਨ’ ਦਾ ਆਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦਾ ਸੀ।ਸੁਸ਼ੀਲ ਨੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਦੀਵਾਲੀਆ ਹੋ ਗਿਆ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬੁਲਾਉਣੇ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ।”ਅਤੇ ਹੁਣ, ਮੈਂ ਦੀਵਾਲੀਆ ਹੋ ਗਿਆ…। ਮੇਰੇ ਸਾਰੇ ਪੈਸੇ ਖਤਮ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਦੋ ਗਾਵਾਂ ਹਨ ਅਤੇ ਦੁੱਧ ਵੇਚ ਕੇ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਕੁਝ ਪੈਸੇ ਕਮਾ ਕੇ ਬਚ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਕੇਬੀਸੀ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵੇਲੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਸੀ ਪਰ ਉਹ ਆਪਣਾ ਰਾਹ ਭੁੱਲ ਗਿਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਇਰਾਦੇ ਨਾਲ, ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਹੁਣ ਦੁਬਾਰਾ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਰਾਹ ‘ਤੇ ਹੈ। ਉਹ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਧਿਆਪਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਵਾਤਾਵਰਨ ਵਿਗਿਆਨੀ ਵਜੋਂ ਵੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Total Views: 257 ,
Real Estate