TMC ਦੇ ਹਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਡਰੇ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਾਰ ਜਾਨ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਸਾਮ !

ਪੱਛਮ ਬੰਗਾਲ ਵਿੱਚ ਚੋਣ ਨਤੀਜੇ ਆਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਾਂ ਅਤੇ ਨੇਤਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਹਮਲੇ ਹੋਣ ਦੇ ਭਾਜਪਾ ਵੱਲੋਂ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ । ਨਤੀਜੇ ਆਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਤੱਕ 11 ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਾਰੇ ਜਾਣ ਦੀ ਖਬਰ ਹੈ । ਇਹਨਾਂ ਵਿਚੋਂ 6 ਮੌਤਾਂ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਬੰਗਾਲ ਸਰਕਾਰ ਵੀ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ । ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਅਸਾਮ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਵੱਡੇ ਨੇਤਾ ਅਤੇ ਮੰਤਰੀ ਹੇਮੰਤ ਬਿਸਵ ਸਰਮਾ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਬੰਗਾਲ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਵਰਕਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਵਰਕਰਾਂ ਦੇ ਹਮਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਡਰਕੇ ਕਰੀਬ 400 ਭਾਜਪਾ ਸਮਰਥਕ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਸਾਮ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਏ ਹਨ । ਸਰਮਾ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਇਹ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ । ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਚਾਰ ਫੋਟੋਆਂ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ। ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਭੀੜ ਵੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਰਮਾ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ , ਬੰਗਾਲ ਵਿੱਚ ਨਤੀਜੀਆਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂਆਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾਨਲੇਵਾ ਹਮਲੇ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ । ਇਸ ਡਰ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇਹ ਲੋਕ ਬੰਗਾਲ ਛੱਡਕੇ ਅਸਾਮ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਦੇ ਧੁਬਰੀ ਜਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਸਰਮਾ ਨੇ ਪੱਛਮ ਬੰਗਾਲ ਦੀ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਮਮਤਾ ਬਨਰਜੀ ਨੂੰ ਵੀ ਟੈਗ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਇਹ ਲੋਕਤੰਤਰ ਦਾ ਡਰਾਵਨਾ ਚਿਹਰਾ ਹੈ ।

Total Views: 101 ,
Real Estate