ਇਸ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦਾ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ਅਚਾਨਕ ਹੋਇਆ ਡਿਲੀਟ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ਡਿਲੀਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕ ਉਸ ਨੂੰ ਫਾਲੋ ਕਰਦੇ ਸਨ ਪਰ ਹੁਣ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਦਾ ਅਕਾਊਂਟ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ 37।6 ਮਿਲੀਅਨ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਫਾਲੋ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਦੁਬਈ ‘ਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਨੋਰਾ ਨੇ ਕੁਝ ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀ ਛੁੱਟੀਆਂ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਨੋਰਾ ਦੋ ਸ਼ੇਰਾਂ ਨਾਲ ਬੈਠੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ।ਅਕਾਉਂਟ ਡਿਲੀਟ ਹੋਣ ਦੇ ਕੁੱਝ ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਰੀਸਟੋਰ ਹੋ ਗਿਆ । ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਸਟੋਰੀਜ ਉੱਤੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ , ਮੇਰੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਨੂੰ ਹੈਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ । । । ਕੋਈ ਸਵੇਰੇ ਵਲੋਂ ਮੇਰੇ ਅਕਾਉਂਟ ਨੂੰ ਹੈਕ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ! । । । ਇਸਨੂੰ ਇੰਨੀ ਜਲਦੀ ਸੁਲਝਾਣ ਵਿੱਚ ਮੇਰੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਲਈ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਟੀਮ ਨੂੰ ਧੰਨਵਾਦ ।

Total Views: 105 ,
Real Estate