ਲਾਂਚ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਛਾਇਆ Ola ਦਾ E-ਸਕੂਟਰ , ਪੜ੍ਹੋ ਕਿੰਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਟਾਪ ਸਪੀਡ ?

117

ਭਾਰਤ ਦੀ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਕੈਬ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕੰਪਨੀ Ola ਜਲਦ ਹੀ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸਕੂਟਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਓਲਾ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਦੇ ਸੀਈਓ ਭਵਿਸ਼ ਅਗਰਵਾਲ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸਕੂਟਰਾਂ ਦੀ ਟਾਪ ਸਪੀਡ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਚਲਾਉਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਮੰਗੀ ਹੈ । ਭਾਵੀਸ਼ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਲਿਖਿਆ, ਉਸ ਨੇ ਓਲਾ ਸਕੂਟਰਾਂ ਲਈ ਚੋਟੀ ਦੀ ਰਫਤਾਰ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਓਲਾ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸਕੂਟਰਾਂ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ 4,99 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ ਹੀ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਕ ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਕੂਟਰਾਂ ਲਈ ਬੁਕਿੰਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਲਈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਸੀ ਵਾਹਨ ਨਿਰਮਾਤਾ ਮਹਿੰਦਰਾ ਐਂਡ ਮਹਿੰਦਰਾ ਦੇ ਸੀਈਓ ਆਨੰਦ ਮਹਿੰਦਰਾ ਨੇ ਵੀ ਓਲਾ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸਕੂਟਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦਿਆਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ।
ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਭਾਵੀਸ਼ ਅਗਰਵਾਲ ਓਲਾ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸਕੂਟਰਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ, ਭਾਵਿਸ਼ ਖੁਦ ਓਲਾ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸਕੂਟਰ ਚਲਾਉਂਦੇ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ।  ਇਹ ਦਸ ਰੰਗਾਂ ਦੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗਾ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਤੇਜ਼ ਚਾਰਜਿੰਗ ਲਈ ਸਮਰਥਨ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਿਰਫ 18 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ 50 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਤੱਕ ਚਾਰਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Real Estate