ਕੈਪਟਨ ਦੇ ‘ਸਿਸਵਾਂ ਫਾਰਮਹਾਊਸ’ ਦੇ ਉੱਚ ਸੁਰਖਿਆ ਵਾਲੇ ਇਲਾਕੇ ਕੋਲੋ ਸਿਰ ਵੱਡੀ ਲਾਸ਼ ਮਿਲੀ , ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀ ਪੁਲਿਸ

165

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਸਿਸਵਾਂ ਫ਼ਾਰਮ ਹਾਊਸ ਦੇ ਕੋਲ ਬੀਤੇ ਕੱਲ੍ਹ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਿਰ ਵੱਡੀ ਲਾਸ਼ ਡੂੰਘੇ ਟੋਏ ਵਿੱਚ ਦੱਬੀ ਮਿਲੀ ਹੈ । ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਲ ਦੇ ਪਿੰਡ ਤੋਂ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਗਾਇਬ ਹੋਇਆ ਸੀ , ਇਹ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਲਾਸ਼ ਦਾ ਸਿਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਪੁਲਿਸ ਕੁੱਝ ਦੱਸਣ ਤੋਂ ਬਚ ਰਹੀ ਹੈ । ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਸਮੇਂ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਸਿਸਵਾਂ ਦੇ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਲਾਸ਼ ਦੱਬੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ ਸੀ । ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ।
ਚੰਡੀਗੜ ਤੋਂ ਸਿਰਫ 5 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਿਊ ਚੰਡੀਗੜ ਏਰਿਏ ਦੇ ਸਿਸਵਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਸੀਏਮ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਆਪਣਾ ਫਾਰਮਹਾਊਸ ਹੈ । ਉੱਚ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਾਲੇ ਇਸ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਪੁਲਿਸ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹੈ। ਫ਼ਾਰਮ ਹਾਊਸ ਦੇ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਤੈਨਾਤੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਆਉਣ ਜਾਣ ਲੱਗਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਇਲਾਕੇ ਵਲੋਂ ਲਾਸ਼ ਦਾ ਮਿਲਣਾ ਕਈ ਸਵਾਲ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ।

Real Estate