ਭਾਜਪਾ ਦੇ 25 ਵਿਧਾਇਕ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ 2 ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਕਾਂਗਰਸ ਵਿੱਚ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ

300

ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਨੇਤਾ ਮੁਕੁਲ ਰਾਏ ਦੀ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੋਂ ਹੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਤੋਂ ਲੋਕ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਵਿੱਚ ਜਾਣਗੇ। ਮੁਕੁਲ ਰਾਏ ਦੀ ਸਿਆਸੀ ਹਰਕਤਾਂ ਵੀ ਇਸ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ । ਮੁਕੁਲ ਲਗਾਤਾਰ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਹਨ , ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਕਾਂਟੈਕਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਹ 4 ਸਾਲਾਂ ਦੌਰਾਨ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਤੋਂ ਲਿਆਏ ਸਨ ।
ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਰਾਏ ਆਪਣੇ ਆਪ ਮੰਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਫੋਨ ਉੱਤੇ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੈ । 2017 ਵਿੱਚ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਮੁਕੁਲ ਰਾਏ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਸ਼ੁਭਰਾਂਗਸ਼ੁ ਦੇ ਨਾਲ ਤਿ੍ਰਣਮੂਲ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸ ਪਰਤ ਗਏ ਸਨ
ਮੁਕੁਲ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਸ਼ੁਭਰਾਂਗਸ਼ੁ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਦੇ 20 ਤੋਂ25 ਵਿਧਾਇਕ ਅਤੇ 2 ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਕਾਂਗਰਸ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੋ ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕੀਤਾ, ਹੁਣ ਉਸਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਣ ਦਾ ਵਕਤ ਹੈ । ਸ਼ੁਭਰਾਂਗਸ਼ੁ ਨੇ ਮੁਕੁਲ ਦੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਦੌਰ ਦਾ ਜਿਕਰ ਕੀਤਾ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ , ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦਬਾਅ ਵਿੱਚ ਸਨ । ਇਸ ਦਬਾਅ ਦਾ ਅਸਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣ ਪ੍ਚਾਰ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਲਿਆ , ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਮੇਰੇ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਕੀ ਤੂੰ ਬੀਜਾਪੁਰ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਸੀਟ ਤੋਂ ਜਿੱਤੇਗਾ? ਉਸ ਦਿਨ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਅਪਸੇਟ ਸਨ ।

Real Estate