ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਗਵਰਨਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟੱਬਰ ਨੂੰ ਹੀ ਕੀਤਾ ਰਾਜ ਭਵਨ ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ?

235


ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਸਰਕਾਰ ਅਤੇ ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਗਵਰਨਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਟਕਰਾਓ ਘੱਟ ਹੁੰਦਾ ਨਹੀਂ ਵਿਖ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਸੰਸਦ ਮਹੂਆ ਮੋਇਤਰਾ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਰਾਜਪਾਲ ਜਗਦੀਪ ਧਨਖੜ ਨੂੰ ਅੰਕਲ ਜੀ ਕਹਿੰਦਿਆਂ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਧਨਖੜ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਦੂੱਜੇ ਕਰੀਬੀਆਂ ਨੂੰ ਰਾਜ-ਮਹਿਲ ਵਿੱਚ ਅਪਾਇੰਟ ਕੀਤਾ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਫਿਸਰ ਆਨ ਸਪੇਸ਼ਲ ਡਿਊਟੀ (OSD) ਬਣਾਇਆ । ਮਹੂਆ ਨੇ ਟਵਿਟਰ ਉੱਤੇ ਕੁੱਝ ਨਾਮਾਂ ਦਾ ਵੀ ਜਿਕਰ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ – ਅਭਿਉਦਏ ਸਿੰਘ ਸ਼ੇਖਾਵਤ , ਅਖਿਲ ਚੌਧਰੀ , ਰੁਚਿ ਦੁਬੇ , ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਦਿਕਸ਼ਿਤ , ਕੌਸਤਵ ਏਸ ਵਾਲੀਕਰ ਅਤੇ ਕਿਸ਼ਨ ਧਨਖੜ ਨੂੰ ਰਾਜ-ਮਹਿਲ ਵਿੱਚ OSD ਅਪਾਇੰਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ।
ਟੀਐੱਮਸੀ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਭਿਉਦਏ ਸਿੰਘ ਸ਼ੇਖਾਵਤ, ਧਨਖੜ ਕੇ ਜੀਜੇ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਹੈ ਜਦਕਿ ਰੁਚੀ ਦੂਬੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਏਡੀਸੀ ਮੇਜਰ ਗੋਰਾਂਗ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਭਰਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਲੀਕਾਰ, ਧਨਖੜ ਦੇ ਮੌਜੂਦਾ ਏਡੀਸੀ ਜਨਾਰਦਨ ਰਾਓ ਦਾ ਜੀਜਾ ਹੈ ਜਦਕਿ ਕਿਸ਼ਨ ਧਨਖੜ ਰਾਜਪਾਲ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਨੇੜਲਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਹੈ।

Real Estate