ਨਰਾਜ ਕਾਂਗਰਸੀਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀਓ ਆਏ ਸੁਨੇਹੇ !

134

ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਕਲੇਸ਼ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿੰਨ ਮੇਂਬਰੀ ਕਮੇਟੀ ਸੋਮਵਾਰ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਦਾ ਦੌਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗੀ । ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ 2 ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਹੋਈ ਮੀਟਿੰਗ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਇੰਚਾਰਜ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਵਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਫਿਲਹਾਲ ਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਸੱਦ ਕੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ । ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਟੀਮ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕਰੇਗੀ । ਸਾਡਾ ਕੰਮ ਨਰਾਜ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੇ ਗਿਲੇ ਸ਼ਿਕਵੇ ਦੂਰ ਕਰ 2022 ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕਜੁਟ ਹੋ ਕੇ ਲੜਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਰਣਾ ਹੈ । ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਵੀ ਕਮੇਟੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨਗੇ ।
ਹਰੀਸ਼ ਰਾਵਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਸ ਨੇਤਾ ਵਲੋਂ ਕਦੋਂ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ , ਇਸਦਾ ਸ਼ੇਡਿਊਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਤੈਅ ਕਰਨਗੇ । ਇੱਕ ਹਫਤੇ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਆਗੂਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ।
ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਹਾਈਕਮਾਨ ਕਮੇਟੀ ਮਸਲਾ ਹੱਲ ਕਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀ ਹੈ ਉੱਤੇ ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ ਨਰਾਜ ਆਗੂ ਗੁਪਤ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਮੰਤਰੀ ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਘਰ ਹੋਈ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਵਿਧਾਇਕ ਪਰਗਟ ਸਿੰਘ, ਕੁਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਜੀਰਾ,ਸੰਗਤ ਸਿੰਘ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ ।

Real Estate