ਮਾਸਕ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਕਹਿਣ ਤੇ ਡਾਕਟਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਚਲਾ ਦਿੱਤੀ ਗੋਲੀ !

119

ਨੋਏਡਾ ਦੇ ਕਲੀਨਿਕ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਰੀਜ ਨੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਡਾਕਟਰ ਉੱਤੇ ਗੋਲੀ ਚਲਾ ਦਿੱਤੀ । ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਬੁਖਾਰ ਵਿਖਾਉਣ ਆਏ ਮਰੀਜ ਪਰਮੀਤ ਨੂੰ ਸਿਰਫ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਸੀ। ਫਾਇਰਿੰਗ ਦੀ ਇਹ ਘਟਨਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ । ਮੁੱਖ ਮੁਲਜਮ ਪਰਮੀਤ ਫਰਾਰ ਹੈ , ਜਿਸਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਉਸਦੇ ਦੋਸਤ ਰਾਹੁਲ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
ਫੁਲਪੁਰ ਪਿੰਡ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ 22 ਸਾਲ ਦਾ ਪਰਮੀਤ ਦਾਦੂਪੁਰ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਰਾਜਾ ਰਾਮ ਦੇ ਕਲੀਨਿਕ ਉੱਤੇ ਬੁਖਾਰ ਵਿਖਾਉਣ ਆਇਆ ਸੀ । ਉਸਨੇ ਮਾਸਕ ਨਹੀਂ ਪਾਇਆ ਸੀ । ਡਾਕਟਰ ਅਤੇ ਸਟਾਫ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨਣ ਲਈ ਕਿਹਾ । ਜਿਸ ਤੇ ਉਹ ਬਹਿਸ ਕਰਨ ਲੱਗਿਆ ਤੇ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਧਮਕੀ ਦੇ ਕੇ ਚਲਾ ਗਿਆ । ਕਰੀਬ 1 ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਰਾਹੁਲ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਰ ਆਇਆ । ਇਸ ਵਾਰ ਉਹ ਗਨ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਸੀ । ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਫਿਰ ਸਟਾਫ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰ ਵਲੋਂ ਬਹਿਸ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਡਾਕਟਰ ਉੱਤੇ ਖੁਲ੍ਹੇਆਮ ਫਾਇਰਿੰਗ ਕਰ ਦਿੱਤੀ । ਹਾਲਾਂਕਿ , ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਜਾਨੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਹੋ ਗਿਆ। ਗੋਲੀ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਦੀ ਨਿਕਲੀ ।

Real Estate