ਭਾਰਤ ਵਿਚਲਾ ਟਵਿੱਟਰ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ ਬਾਇਡਨ ਸਰਕਾਰ ਤੱਕ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦਾ !

243

ਟੂਲਕਿਟ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਟਵਿਟਰ ਇੰਡਿਆ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਨੋਟਿਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਅਮਰੀਕਾ ਸਥਿੱਤ ਮੱਖ ਦਫਤਰ ਹਰਕਤ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਹੈ । ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਫਸਰ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ਦੇ ਦਫਤਰ ਪੁੱਜੇ ਸਨ। ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਟਵਿੱਟਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਗਲੋਬਲ ਡਿਪਟੀ ਜਨਰਲ ਕਾਉਂਸਿਲ ਅਤੇ ਲੀਗਲ ਵੀਪੀ ਜਿਮ ਬੇਕਰ ਨੂੰ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਬੇਕਰ ਅਮਰੀਕੀ ਜਾਂਚ ਏਜੰਸੀ ਏਫਬੀਆਈ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ।
ਸੂਤਰਾਂ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਟਾਈਮਸ ਆਫ ਇੰਡਿਆ ਨੇ ਆਪਣੀ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਟਵਿੱਟਰ ਟੂਲਕਿਟ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਮਰੀਕੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਕੋਲ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।ਟਵਿੱਟਰ ਹੈੱਡਕਵਾਰਟਰ ਲਗਾਤਾਰ ਭਾਰਤ ਸਥਿਤ ਦਫਤਰ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਹੈ ।
ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੀ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਮੈਨੀਪੁਲੇਟੇਡ ਮੀਡਿਆ (ਤੋੜ-ਮਰੋੜਕੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਮੀਡਿਆ) ਸ਼ਬਦ ਨਾਲ ਟੈਗ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੋਂ ਹੀ ਟਵਿੱਟਰ ਭਾਰਤ ਦੀ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ਉੱਤੇ ਹੈ। ਹੁਣ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਟੂਲਕਿਟ ਜਾਂਚ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਟਵਿਟਰ ਦੇ ਦਿੱਲੀ ਅਤੇ ਗੁੜਗਾਓ ਸਥਿਤ ਦਫਤਰਾਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਗਈ ਹੈ ।

Real Estate