ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਵੇਦਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਣਮੂਰਤੀ ਦੀ ਦੋ ਹਫਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਮਾਂ ਦੀ ਹੋਈ ਮੌਤ ਤੇ ਹੁਣ ਭੈਣ ਵੀ ਚੱਲ ਵਸੀ

245

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਮਹਾਮਾਰੀ ਦੀ ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀ ਮਹਿਲਾ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਵੇਦਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਣਾਮੂਰਤੀ ਦੀ ਭੈਣ ਵਤਸਲਾ ਸ਼ਿਵਕੁਮਾਰ ਦੀ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੀ ਲਾਗ ਕਾਰਨ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਦੋ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਦੀ ਵੀ ਇਸ ਘਾਤਕ ਲਾਗ ਕਾਰਨ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। 45 ਸਾਲਾ ਵਤਸਲਾ ਦੀ ਬੁੱਧਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਚਿਕਮਗੱਲੁਰੂ ਦੇ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਵੇਦਾ ਦੀ ਮਾਂ ਚੇਲੂਵੰਬਾ ਦੇਵੀ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਭਾਰਤ ਲਈ 48 ਵਨਡੇ ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਲਈ 76 ਟੀ -20 ਮੈਚ ਖੇਡਣ ਵਾਲੀ ਬੰਗਲੁਰੂ ਦੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਵੇਦਾ ਨੇ 24 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਟਵੀਟ ਕਰਦਿਆਂ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸਦੀ ਭੈਣ ਵੀ ਇਸ ਮਹਾਮਾਰੀ ਦੀ ਲਪੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਖਰਾਬ ਹੈ। ਵੇਦਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਅੰਮਾ ਦੇ ਦੇਹਾਂਤ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਦੀ ਹਾਂ। ਤੁਸੀਂ ਕਲਪਨਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਮੇਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਗੈਰ ਖਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਹੁਣ ਮੇਰੀ ਭੈਣ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। “

Real Estate