ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਕਲਾਕਾਰ ਲਗਾਤਰ ਫੜ੍ਹੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਬਿਨਾਂ ਆਗਿਆ ਸੂਟਿੰਗ ਕਰਦੇ

183

ਜਿੰਮੀ ਸੇ਼ਰ ਗਿੱਲ ਅਤੇ ਗਿੱਪੀ ਗਰੇਵਾਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਪਾਸਨਾਂ ਸਿੰਘ ਫਸੀ

ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਵਿੱਚ ਤੀਜਾ ਮਾਮਲਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਸੇਫਟੀ ਨਿਯਮ ਤੋੜ ਕੇ ਫਿਲਮ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੋਵੇ । ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਰੋਪੜ ਜਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਕਸਬੇ ਮੋਰਿੰਡੇ ਦੇ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਐਕਟਰੈਸ ਉਪਾਸਨਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ । ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦਿਆਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੀ ਟੀਮ ਤੁਰੰਤ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਤੇ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਸਬੰਧੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਮੰਗੇ ਤਾਂ ਇਹ ਟੀਂਮ ਕੋਈ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਪੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੀ । ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀ ਮੌਕਾ – ਏ – ਵਾਰਦਾਤ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਕੇ ਲੈ ਗਏ ਹਨ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੀਡਿਆ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣੇ ਕੋਈ ਸਪੱਸ਼ਟ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ।
ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਕੋਵਿਡ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕਰ ਫਿਲਮ ਸ਼ੂਟ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੀਜਾ ਮਾਮਲਾ ਹੈ । 28 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਲੁਧਿਆਨਾ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਿੰਮੀ ਸ਼ੇਰਗਿਲ ਸਮੇਤ 4 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਦਾ ਇਸੇ ਤਹਿਤ ਗਿਰਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪਟਿਆਲਾ ਵਿੱਚ ਗਿੱਪੀ ਗਰੇਵਾਲ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਿਨਾਂ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਸੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੁੱਲ 11 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜ਼ਮਾਨਤ ਉੱਤੇ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ।

Real Estate