ਡਾਕ‍ਟਰ ਨੇ ਪੀਪੀਈ ਕਿੱਟ ਲਾਹ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਤਸ‍ਵੀਰ , ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ “ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਮਾਣ ਹੈ”

124

Dr_sohil

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਨੇ ਹਾਹਾਕਾਰ ਮਚਾ ਰੱਖਿਆ ਹੈ । ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ 2 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵਲੋਂ ਜਾਨ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਹਸ‍ਪਤਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਮਰੀਜਾਂ ਲਈ ਬੈੱਡ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਜੰਗ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਡਾਕ‍ਟਰ ਅਤੇ ਮੈਡੀਕਲ ਸ‍ਟਾਫ ਹਸ‍ਪਤਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਰਾਤ ਮਰੀਜਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਹਨ । ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਡਾਕ‍ਟਰ ਦੀ ਤਸ‍ਵੀਰ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਪੀਪੀਈ ਕਿੱਟ ਉਤਾਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਮੁੜ੍ਹਕੇ ਨਾਲ ਭਿੱਜਿਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ।
ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਤਸ‍ਵੀਰ ਡਾਕ‍ਟਰ ਸੋਹਿਲ ਨੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਸੋਹਿਲ ਨੇ ਇਸ ਤਸ‍ਵੀਰ ਨੂੰ 28 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਟਵਿਟਰ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਤਸ‍ਵੀਰ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ,ਗਰਵ ਹੈ ਕਿ ਦੇਸ਼ ਲਈ ਕੁੱਝ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ । ਇਹ ਤਸ‍ਵੀਰ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ।
ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਟਵੀਟ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਡਾਕ‍ਟਰ ਸੋਹਿਲ ਨੇ ਲਿਖਿਆ , ਸਾਰੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਮੈਂ ਕਹਿਣਾ ਚਾਵਾਂਗਾ ਕਿ ਅਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਕੇ ਖੂਬ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਕੋਰੋਨਾ ਮਰੀਜ ਤੋਂ ਕਦੇ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਕਦਮ ਦੂਰ , ਤਾਂ ਕਦੇ ਗੰਭੀਰ ਰੂਪ ਨਾਲ ਬੀਮਾਰ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਇੰਚ ਦੂਰ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ।
ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਲ ਹੋ ਰਹੀ ਤਸ‍ਵੀਰ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ , ਸਾਰੇ ਡਾਕ‍ਟਰਾਂ ਨੂੰ ਸਲਾਮ । ਸੰਕਟ ਦੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਦਿਨ ਰਾਤ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਖ਼ਤਰੇ ਵਿੱਚ ਪਾ ਕੇ ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਇਸ ਯੋਧੇ ਨੂੰ ਦਿਲੋਂ ਸਲਾਮ।

Real Estate