ਵਿਧਾਇਕ ਨੇ ਕੈਪਟਨ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਬਰਗਾੜੀ ਕਾਂਡ ਦਾ ਦੁਆਬੇ ਵਿੱਚ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ,ਇੱਥੇ ਦਲਿਤਾਂ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਕਰੀਏ !

102

ਬੇਅਦਬੀ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੀ ਨਰਾਜਗੀ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜਰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ । ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਜਲੰਧਰ ਦੇ 6 ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਸੀ ਐੱਮ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵੋਟਾਂ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਦੋਆਬੇ ਦੇ ਦਲਿਤ ਵਰਗ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ । ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਦੋਆਬੇ ਦੇ 15 ਕਾਂਗਰਸ ਵਿਧਾਇਕ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ। ਮੀਟਿੰਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਜਲੰਧਰ ਵੇਸਟ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਸੁਸ਼ੀਲ ਰਿੰਕੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬਰਗਾੜੀ ਕਾਂਡ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਸਰ ਦੁਆਬੇ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਸਾਡੇ ਮਸਲੇ ਦਲਿਤਾਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹਨ , ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਬਸਪਾ ਨਾਲ ਗੱਠਜੋੜ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਹੈ , ਇਸ ਲਈ ਅਸੀ ਦਲਿਤਾਂ ਦੇ ਮੁੱਦੇ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਕਰੀਏ ।
ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਬਿਆਨਬਾਜੀ ਤੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰਕਾਰ ਅਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਇਸਦਾ ਛੇਤੀ ਹੱਲ ਕੱਢਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

Real Estate