ਗਣਤੰਤਰ ਦਿਵਸ ਪਰੇਡ ਹਿੰਸਾ ਬਾਰੇ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਸੂਚੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ

163

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 2 ਫਰਵਰੀ

26 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਦੌਰਾਨ ਹਿੰਸਾ ਸਬੰਧੀ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤੇ 122 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਛੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਤੇ ਦੋ ਨਾਬਾਲਗ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

ਇਹ ਸੂਚੀ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਦੁਆਰਾ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਫਤਿਹਗੜ ਸਾਹਿਬ ਦਾ 80 ਸਾਲਾ ਗੁਰਮੁਖ ਸਿੰਘ, ਸੰਗਰੂਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਖਨੌਰੀ ਕਲਾਂ ਪਿੰਡ ਦਾ 70 ਸਾਲਾ ਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਮਾਨਸਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਬੋਹਾ ਪਿੰਡ ਦਾ 63 ਸਾਲਾ ਜੋਗਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ, ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਧਨਸਾ ਪਿੰਡ ਦਾ 63 ਸਾਲਾ ਧਰਮਪਾਲ, ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਝੱਜਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਬਹਾਦੁਰਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਅਸ਼ੋਧਾ ਪਿੰਡ ਦਾ 62 ਸਾਲਾ ਦਯਾ ਕਿਸ਼ਨ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਰੋਹਤਕ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਰਿਥਲ ਪਿੰਡ ਦਾ 60 ਸਾਲਾ ਜਗਬੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਪੀਆਰਓ ਈਸ਼ ਸਿੰਘਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ 44 ਐੱਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ ਅਤੇ 122 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਫੜੇ ਗਏ ਦੋ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਨਾਮ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ 18 ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਦੇ ਹਨ।

Real Estate