ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ 11 ਲੋਕਾਂ ਮੌਤ

2331

ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਜੋਧਪੁਰ ਜਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਦਰਦਨਾਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ ਹੋਇਆ। ਟ੍ਰਾਲੇ ਅਤੇ ਬਲੈਰੋ ਦੀ ਟੱਕਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ 11 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ । 3 ਲੋਕ ਗੰਭੀਰ ਜਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਏ । ਇਹ ਪਰਿਵਾਰ ਨਵੀਂ ਵਿਆਹੀ ਜੋੜੀ ਨਾਲ ਬਾਲੋਤਰਾ ਤੋਂ ਰਾਮਦੇਵਰਾ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਸਨ । ਇਹਨਾ ਦੀ ਸ਼ਾਦੀ 27 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਹੀ ਹੋਈ ਸੀ । ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਸੇ਼ਰਗੜ੍ਹ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਹੋਈ । ਟੱਕਰ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਬਲੈਰੋ ਟ੍ਰਾਲੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦੱਬ ਗਈ ।
ਮ੍ਰਿਤਕਾਂ ਵਿੱਚ 4 ਪੁਰਸ਼ , 6 ਔਰਤਾਂ ਇੱਕ ਬੱਚਾ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ। ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ । ਜ਼ਖ਼ਮੀਆਂ ਨੂੰ ਜੋਧਪੁਰ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਮਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ‘ਚ ਨਵੀਂ ਵਿਆਹੀ ਜੋੜੀ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇੱਕ ਹੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਚਾਰ ਲੋਕ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ। ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸ਼ੋਰ ਮਾਲੀ , ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਡਿੰਪਲ, ਬੇਟਾ ਪ੍ਰਦੀਪ ਅਤੇ ਬੇਟੀ ਰਾਸੂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ। ਬਾਕੀ ਮ੍ਰਿਤਕਾਂ ਕੈਲਾਸ ਮਾਲੀ , ਉਸਦੀ ਬੇਟੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਸੋਲੰਕੀ , ਵਿਮਲਾ ਮਾਲੀ , ਜਗਦੀਸ਼ ਮਾਲੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ।

Real Estate