ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੈਕਸ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧ

1701

ਓਸ਼ੋ

ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹੋਵੋਗੇ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਕਾਮ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੈਕਸ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਵੀ ਹਨ। ਜਿਉਂ ਹੀ ਪਿਆਰ ਵਿਕਸਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਸੈਕਸ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਜਿੰਨਾ ਜਿਆਦਾ ਪਿਆਰ ਘੱਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਓਨਾ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਸੈਕਸ ਵੱਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਉਹਨਾਂ ਹੀ ਉਸ ਵਿੱਚੋਂ ਸੈਕਸ ਵਿਚ ਵਿਲੀਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸੰਪੂਰਨ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੋਗੇ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰਲੇ ਲਿੰਗ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪਿਆਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਦ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਸਭ ਕੁਝ ਹੀ ਸੈਕਸ ਹੈ।
ਸੈਕਸ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ, ਇਸਦਾ ਬਦਲਾਅ ਇਸਦੀ ਵਡਿਆਈ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, ਜੇ ਸੈਕਸ ਮੁਕਤ ਹੋਣਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਸੈਕਸ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੋਈ ਉਸਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਪਾਗਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਪਾਗਲ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚੋਂ, ਸੌ ਤੋਂ ਨੱਬੇ ਕੁ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੈਕਸ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਇਹ ਵੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਸਭਿਅਤਾ ਵਿਕਸਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ , ਪਾਗਲ ਓਨੇ ਹੀ ਵੱਧਦੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਸਭਿਅਤਾ ਸਭ ਤੋਂ ਜਿ਼ਆਦਾ ਦਮਨ ਸੈਕਸ ਦਾ ਕਰਵਾਉਂਦੀ ਹੈ।
ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਜ਼ੁਲਮ, ਸੈਕਸ ਤੇ ਦਬਾਅ ਹੈ! ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਹਰ ਆਦਮੀ ਆਪਣੇ ਸੈਕਸ ਦਬਾਉਂਦਾ ਹੈ। । ਦੱਬਿਆ ਸੈਕਸ ਵਿਰੋਧਭਾਸ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਮਾਨਸਿਕ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੋ ਵੀ ਸੈਕਸ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਹੈ ਉਹ ਪਾਗਲਪਨ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਾਧੂ ਪਾਗਲ ਹੋਏ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਇਸਦਾ ਕੋਈ ਕਾਰਨ ਨਹੀਂ ਸਿਵਾਏ ਇਸਦੇ ਕਿ ਉਹ ਸੈਕਸ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਵਿਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਅਤੇ ਉਹ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ, ਸੈਕਸ ਨਹੀਂ ਦਬਾਇਆ ਜਾਂਦਾ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਦਰਵਾਜੇ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ, ਫਿਰ ਜਿਹੜੀ ਸ਼ਕਤੀ ਸੈਕਸ ਦੇ ਮਾਰਗ ਰਾਹੀਂ ਲੰਘਦੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੀ ਰੋਸ਼ਨੀ ਵਿਚ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੋ ਸੈਕਸ ਦੀ ਅੱਗ ਦੀ ਲਾਟਾਂ ਸਮਝਦੇ ਹਨ , ਉਹ ਪਿਆਰ ਦਾ ਚਾਨਣ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਿਆਰ ਵਧਾਓ। ਪਿਆਰ ਸੈਕਸ ਦਾ ਰਚਨਾਤਮਕ ਉਪਯੋਗ ਹੈ, ਇਹ ਰਚਨਾਤਮਕ ਵਰਤੋਂ ਹੈ ।
ਧੰਨਵਾਦ ਸਾਹਿਤ  Dive Inside

Real Estate